Quantum Athena Aegis
- Experts
-
Luong Quang Nguyen
🚀 EXPERIENCE MY EA IN LIVE TRADING
I’m currently using the EA on a live trading account. If you’re interested in testing the EA or learning more about how it works, feel free to contact me.
⚡ Supports MT4 & MT5
📊 Fully automated trading
🔧 EA setup and strategy consultation - Versione: 2.0
- Attivazioni: 12
Don't try doing all. Chỉ tập trung vào những kết quả thực sự.
Vì sao các nhà giao dịch lựa chọn Quantum Athena Aegis?
Quantum Athena Aegis được xây dựng trên nền tảng của Quantum Athena, nhưng được phát triển theo hướng mạnh mẽ hơn về tính hoạt động, khả năng kiểm soát và khả năng ứng dụng với thị trường Vàng .
Thay đổi liên tục tìm kiếm giao dịch, Aegis tập trung vào một nguyên tắc đơn giản:
Chờ thời điểm đúng. Chọn cơ hội chính xác. Thực thi đúng kỷ luật.
khi thu hẹp một
-
Custom Mode linh hoạt – Cho phép nhà giao dịch bật hoặc tắt từng chiến lược theo nhu cầu.
-
6 chiến lược hợp lý giao dịch – Được lựa chọn và điều chỉnh dựa trên nhiều năm kinh nghiệm thực tế giao dịch, tập trung đặc biệt vào hành vi của XAUUSD .
-
Trend Grid thông minh – Xây dựng vị trí theo cấu trúc và động lực của thị trường thay vì mở mạng bằng một cách máy móc.
-
Kiểm soát tốc độ giao dịch – Ưu tiên các thiết bị có chất lượng thay vì giao dịch quá mức.
-
Logic giao dịch tinh gọn – Chế độ những thành phần không cần thiết, tập trung vào quá trình phân tích và thực thi.
-
Đặt trước tối ưu – Dành cho nhà giao dịch mong muốn phát triển nhanh chóng theo cấu hình Plug & Play .
-
Quản lý giao dịch kỷ luật – Hệ thống được thiết kế để kiểm soát quá trình thực hiện lệnh và xây dựng cách có cấu trúc.
-
Hơn 15 năm kinh nghiệm giao dịch đã được chuyển hóa thành hệ thống toán học logic.
Aegis không giao dịch chỉ để "cho có giao dịch".
Thị trường hiện tại cũng mang đến cơ hội tốt.
Có những thời điểm xuất hiện nhiều tín hiệu đáng chú ý.
Cũng có những giai đoạn tốt nhất là không làm được gì cả .
Quantum Athena Aegis được thiết kế để nhận biết sự khác biệt đó.
Nó đang chờ đợi.
Nó phân tích.
Nó được xác nhận.
Và khi điều kiện phù hợp xuất hiện, nó sẽ thực hiện.
Đó là chính sạch của Aegis:
Kiên nhẫn. Chính xác. Kiểm soát.
Cách Quantum Athena Aegis hoạt độngQuantum Athena Aegis được thiết kế với một mục tiêu rõ ràng:
Đơn giản đối với người sử dụng – sắc nét sâu sắc ở cấp độ thuật toán.
Chỉ cần gắn EA vào biểu đồ XAUUSD , lựa chọn khả năng phù hợp và sử dụng cấu hình mặc định được tối ưu hóa.
Những nhà giao dịch muốn kiểm soát nhiều hơn có thể sử dụng Chế độ tùy chỉnh để lựa chọn và kết hợp các chiến lược chiến lược theo phong cách riêng.
Sau đó, Aegis sẽ đảm nhận phần còn lại.
vế bao ni
-
Lắp đặt Plug & Play
-
Mặc định đặt trước được tối ưu hóa
-
Chế độ chiến lược tùy chỉnh
-
6 chiến lược hợp nhất giao dịch
-
Phân tích trường liên tục 24/5
-
Hệ thống lưới điện dựa trên xu hướng
-
Kiểm tra tần suất giao dịch
-
Tòa nhà định vị thông minh
-
Thực hiện điều này dựa trên trường điều kiện
-
Thiết kế ưu tiên tính nhất quán và kiểm soát
Quantum Athena Aegis không cố gắng mong đợi mọi chuyển động của thị trường.
Nó tập trung vào việc lọc những cơ sở không đủ chất lượng và chỉ tham gia khi hệ thống xác định được điều kiện phù hợp với chiến lược.
Được xây dựng cho XAUUSDVàng không hoạt động giống những trường thông thường.
XAUUSD có thể chuyển đổi nhanh hơn, biến động mạnh hơn và thay đổi cấu trúc trong thời gian ngắn.
Đó là lý do Quantum Athena Aegis được phát triển với tâm điểm đặc biệt dành cho thị trường Vàng .
Hệ thống kết hợp nhiều lớp logic để tìm kiếm cơ sở trong các động cơ có cấu trúc, đồng thời kiểm soát tần số tham gia thị trường.
Không cần giao dịch nhiều hơn nữa để tạo ra cảm giác hệ thống đang hoạt động.
Chất lượng của cơ sở quan trọng hơn số lượng giao dịch.
Preset hoặc Custom – Bạn quyết địnhCHẾ ĐỘ MẶC ĐỊNH
Trải nghiệm dành cho những nhà giao dịch muốn trải nghiệm đơn giản.
Gắn EA → thiết lập rủi ro → chạy.
Cấu hình mặc định được xây dựng để giúp người dùng phát triển hệ thống nhanh chóng mà không cần điều chỉnh quá nhiều tham số.
CHẾ ĐỘ TÙY CHỈNH
Dành cho những nhà giao dịch mong muốn kiểm soát sâu hơn.
Bạn có thể:
-
Lựa chọn chiến lược muốn sử dụng.
-
Tắt các chiến lược không phù hợp.
-
Xây dựng cấu hình giao dịch riêng.
-
Điều chỉnh hệ thống theo sai sót rủi ro.
-
Kiểm soát cách Aegis tham gia thị trường.
Một hệ thống. Nhiều cách tiếp cận.
Yêu cầu tối thiểu & khuyến nghị-
Sản phẩm: XAUUSD
-
Giá vàng: 2 phân tích chữ số
-
Tài khoản: Hedging
-
Đòn bẫy tối thiểu: 1:100
-
Tỷ lệ khuyến khích: 1:500
-
Tham khảo tối thiểu: $500 với đòn bẫy 1:500
-
Quỹ khuyến nghị: $1,000 trở lên
-
Sàn giao dịch: ECN / RAW / Chênh lệch giá thấp
-
VPS: Khuyến nghị mạnh để duy trì hoạt động ổn định 24/5
Các nhà môi giới được xuất bản có thể bao gồm VT Markets, TMGM hoặc các nhà môi giới cung cấp điều kiện ECN/RAW và mức chênh lệch thấp phù hợp với XAUUSD.
Quantum Athena Aegis dành cho ai?Aegis được xây dựng dành cho các nhà dịch vụ:
-
Ưu tiên chất lượng hơn số lượng .
-
Muốn có một hệ thống dịch gọn gàng và có cấu trúc .
-
EA không muốn tiếp tục mở lệnh để duy trì hoạt động.
-
Muốn có tùy chọn điều chỉnh chiến lược .
-
Đề xuất quản lý rủi ro và tính nhất quán .
-
Muốn một hệ thống có thể phát triển nhanh chóng với mặc định đặt trước.
-
Hoặc bạn muốn xây dựng cấu hình riêng bằng Custom Mode .
Quantum Athena Aegis không hứa hẹn rằng mọi giao dịch đều có lợi.
Thay vào đó, nó được xây dựng với một lý do rõ ràng:
QUANTUM ATHENA AEGISKhông cần phải giao dịch mọi lúc. Chỉ cần xuất hiện đúng lúc.
Kiểm soát thông minh hơn. Thực thi sắc bén hơn. Kỷ luật chặt chẽ hơn.
Chờ đợi cơ sở.
Phân tích trường.
Xây dựng vị trí có cấu hình.
Thực thi kỷ luật.
Chào mừng đến với Quantum Athena Aegis.
TUYÊN BỐ Truyền TRÁCH NHIỆM
Giao dịch Forex và CFD có rủi ro cao và có thể dẫn đến mất một phần hoặc toàn bộ vốn đầu tư. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả trong tương lai.
Quantum Athena Aegis được thiết kế để tìm kiếm các giao dịch cơ sở theo điều kiện và logic của hệ thống, thay vì liên tục thực hiện giao dịch. Hoạt động của EA có thể thay đổi tùy chọn đáng chú ý vào điều kiện thị trường. Một số giai đoạn có thể xuất hiện nhiều cơ hội, trong khi những giai đoạn khác có thể có rất ít hoặc không có giao dịch.
Giao dịch nên sử dụng quản lý vốn phù hợp, kiểm tra EA trên tài khoản Demo trước khi sử dụng tài khoản thực và giao dịch chỉ với số vốn có thể chấp nhận rủi ro.
